Gặp mặt và trao quà cho Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là lãnh đạo địa phương qua các thời kỳ.
Ngày 15/02/2024 00:00:00
Gặp mặt và trao quà cho Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là lãnh đạo địa phương qua các thời kỳ.
Ngày 5 tháng 2 năm 2024, Đảng bộ xã Quảng Hùng đã tổ chức buổi gặp mặt thân mật và tặng quà cho các đảng viên cao tuổi Đảng, nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.
Mỗi dịp tết đến xuân về, Đảng bộ xã nhà tổ chức buổi gặp mặt đầm ấm, động viên thăm hỏi và chúc tết tới các đồng chí Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ tại địa phương.
Đồng chí Đặng Ngọc Vũ - Bí thư BCH Đảng bộ xã chúc tết tới các Đồng chí Đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.
Mỗi dịp tết đến xuân về, Đảng bộ xã nhà tổ chức buổi gặp mặt đầm ấm, động viên thăm hỏi và chúc tết tới các đồng chí Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ tại địa phương.
Một số hình ảnh tiêu biểu:
Đồng chí Đặng Ngọc Vũ - Bí thư BCH Đảng bộ xã chúc tết tới các Đồng chí Đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.
Tin cùng chuyên mục
-
HƯỞNG ỨNG NGÀY GIA ĐÌNH VIỆT NAM (28/6), VÀ THÁNG HÀNH ĐỘNG PHÒNG CHỐNG BẠO LỰC GIA ĐÌNH
28/06/2024 00:00:00 -
Ra mắt mô hình chính quyền thân thiện vì nhân dân phục vụ xã Quảng Hùng.
26/04/2024 00:00:00 -
Giải bóng đá thanh niên xã Quảng Hùng lần thứ II, năm 2024
28/03/2024 00:00:00 -
Xã Quảng Hùng long trọng tổ chức lễ hội truyền thống Trần Triều Lục vị Tướng công năm 2024
25/03/2024 00:00:00
Gặp mặt và trao quà cho Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là lãnh đạo địa phương qua các thời kỳ.
Đăng lúc: 15/02/2024 00:00:00 (GMT+7)
Gặp mặt và trao quà cho Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là lãnh đạo địa phương qua các thời kỳ.
Ngày 5 tháng 2 năm 2024, Đảng bộ xã Quảng Hùng đã tổ chức buổi gặp mặt thân mật và tặng quà cho các đảng viên cao tuổi Đảng, nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.
Mỗi dịp tết đến xuân về, Đảng bộ xã nhà tổ chức buổi gặp mặt đầm ấm, động viên thăm hỏi và chúc tết tới các đồng chí Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ tại địa phương.
Đồng chí Đặng Ngọc Vũ - Bí thư BCH Đảng bộ xã chúc tết tới các Đồng chí Đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.
Mỗi dịp tết đến xuân về, Đảng bộ xã nhà tổ chức buổi gặp mặt đầm ấm, động viên thăm hỏi và chúc tết tới các đồng chí Đảng viên cao tuổi Đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ tại địa phương.
Một số hình ảnh tiêu biểu:
Đồng chí Đặng Ngọc Vũ - Bí thư BCH Đảng bộ xã chúc tết tới các Đồng chí Đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí nguyên là cán bộ chủ chốt qua các thời kỳ.